Injin Cika Ruwan Gallon 3-5

Takaitaccen Bayani:

Manyan Abubuwan Haɗa

Rinsing/cike/capping monobloc yana kunshe da mai ɗaukar kwalbar atomatik, rinser, tsarin bututu, injin isarwa, filler, da na'urar ganowa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

3-5gallon cika inji567-tuya

QGF120 rinser/filler/capper monobloc kayan aiki ne na ci gaba da aka haɓaka bisa tushen fasahar ci gaba na ƙasa da ƙasa kuma bisa ga yanayin babban sauri da haɓaka aiki da kai don sha a China.

Babban Siffofin
1) Wannan kayan aiki yana da sabon tsari, fasaha mai zurfi, aiki mai dogara, aikin fasaha na kimiyya, kyakkyawan tsabta da kuma aiki da kai.Aikin yana da sauki.Yana da kyakkyawan kayan aikin cikawa na duk kwalabe na ruwa.
2) Ɗauki injin kwalabe da yawa sama da ƙasa don yin kwalabe 1 sama da ƙasa a lokaci guda don haɓaka haɓakar samarwa.
3) Zaɓin kayan abu yana da ma'ana.Yawancin sassa suna ɗaukar bakin karfe mai inganci da aka shigo da su.Wasu sassa suna ɗaukar abu mara guba da dorewa.
4) Yawancin inji za a iya shigar da gyara tare da kayan aiki na gabaɗaya, dace da mutum mai kulawa don maye gurbin da gyarawa.
5) Yana da cikakkiyar kariya ta kariya.Yayin latsa maɓallin dakatar da gaggawa, ba za a iya fara na'urar ba, kuma ana iya yin gyaran gyare-gyare da kayan aiki a wannan lokacin.
6) Kwalba sama da ƙasa duba wurin kayan aiki don kare injin yadda ya kamata.
7) Cap sorter yana ba da gano ƙarancin hula don sarrafa farawa da dakatar da abin rufe fuska.
8) Haɗin injin kwalba sama da ƙasa tare da mai ɗaukar ruwa ana yin shi a matakin matakin don guje wa tasirin kwalabe da aka ƙi.
9) Ana iya yin gyare-gyaren babban kayan aikin tuƙi da sarkar ta hanyar rarraba murfin lokacin da injin ya tsaya.Shigar da murfin lokacin da aka gama daidaitawa.
10) Tsarin layin pneumatic yana ba da bawul ɗin cire matsi don dacewa da duk matsa lamba na iska.
11) Mai jigilar kwalba yana ɗaukar sarkar bakin karfe mai lebur don gujewa juyewar kwalbar.
12) Yana daukan bakin karfe iko iko majalisar.Dukkanin tsarin aiki kamar kwalabe, goge kwalban, kwalban ƙasa da cikawa PLC ne ke sarrafa su.
13) Main lantarki aka gyara (mita Converter, PLC, photoelectric switches, gudun ba da sanda) dauko MITSUBISHI, OMRON, da dai sauransu.
14) Tsarin layin pneumatic atopts samfurin AirTAC, da sauransu.

Mai ɗaukar kwalbar atomatik

Babban Bayani
1) Tushen injin yana kunshe da farantin karfe da bakin karfe murabba'in bututu.Yana da abũbuwan amfãni daga babban tsanani, mai kyau rigidity, haske nauyi, da kyau bayyanar, mai kyau lura da sauki tsaftacewa.
2) Injin ɗorawa kwalban yana ɗaukar tsarin jujjuyawar silinda 90 °, barga kuma abin dogaro.
3) Ciyarwar kwalba da injin turawa yana kunshe da kwalabe na turawa da silinda.Ayyukansa shine tura kwalabe akan mai ɗaukar kwalabe-n zuwa ɗigon ɗigon kwalban.

3-5 galan ruwa mai cika inji2166

Ƙa'idar Aiki
Ana aika fanko kwalabe zuwa na'urar ɗora kwalaba daga mai ɗaukar kwalabe.Bayan kwalabe sun taɓa maɓallin tafiye-tafiye akan na'ura mai ɗaukar kwalabe, PLC tana yin aikin ƙidayar.Lokacin da ake ƙididdige kwalabe 1, ciyarwar kwalbar da injin injin silinda yana aiki don tura sandar tura kwalbar don tura kwalaben fanko akan mai ɗaukar kwalban zuwa hopper mai ɗaukar kwalban.Klul ɗin yana tsaye a cikin hopper kuma firikwensin ganowa na ƙwanƙwasa kwalban ya gano cewa kwalban a cikin hopper ya shirya kuma ya aika sigina nan da nan don yin kwalaben jujjuyawar silinda ya yi aiki don tura hopper mai ɗaukar kwalban ya juya 90 ° kuma ya juya kwalban zuwa matakin matakin. .A wannan lokacin, bakin kwalbar yana fuskantar ingantacciyar alkiblar ƙoƙon ƙoƙon mai ɗaukar ruwa.Fitar da kwalabe & na'urar firikwensin yana gano kwalbar tana shirye kuma tana tura kwalban & tana aiwatar da aikin silinda don tura kwalaben cikin ƙoƙon ƙoƙon mai ɗaukar ruwa kuma ya gane kwalabe masu ɗaukar nauyi.Na'urar tuƙi na tuƙi na tuƙi ne da kwalabe marasa komai suna zuwa gaba zuwa jikin injin.

Rinser

Babban Bayani
1) The rinser tushe ne welded tare da lankwasa bakin karfe farantin da bakin karfe square bututu.Yana da abũbuwan amfãni daga kyau bayyanar, babban tsanani, mai kyau rigidity, haske nauyi da sauki tsaftacewa.
2) Mai ɗaukar ruwa ya ƙunshi sprocket mai aiki kuma mai wucewa, sarkar, farantin kwalabe da kofin gyara kwalban.Sarkar da sprocket an tsara su da kyau don sa su zama mafi kimiyya da cikakke.
3) Ana tura injin tuƙi ta hanyar silinda don sanya kwalban a kowane matsayi na aiki ya tsaya na ɗan lokaci.Ana ƙididdige sarkar daidai gwargwado bisa ɗorawar kwalabe ta atomatik da sauke matsayi don tabbatar da ainihin matsayi na gabaɗayan gudu ta atomatik.

3-5 galan ruwa mai cika inji3787

Ƙa'idar Aiki
Lokacin da kwalbar ta shiga gyaran ƙoƙon mai ɗaukar ruwa ta na'urar ɗora kwalba ta atomatik, firikwensin yana yin hukunci da kwalban a kan sarkar kuma ya fara babban silinda don yin aiki.A lokaci guda, PLC yana samun sigina don yin famfun ruwa mai sake yin amfani da su, famfon ruwa na alkali, famfo mai kashe kwayoyin cuta da famfon ruwa na samfur sun fara aiki.Kwalbar tana shiga kowane furodusa a hankali don kurkura.PLC ne ke sarrafa mai rinser.Kowane zagayen kurkura na sarkar kurkure zai tafi da nisa iri ɗaya don sanya bakin bakin kwalbar ya fuskanci kan kurkura a kowane wuri kurkura don gane daidai gwargwado na ƙoƙon gyara kwalban da ragarsa tare da bututun fesa.Yayin da kwalbar ta ƙare duka zagayowar kurwar, mai ɗaukar ruwa yana ɗaukar kwalabe mai tsabta zuwa matsayin kwalabe kuma kwalbar tana cikin yanayin shimfidawa.

3-5 galan ruwa mai cika inji3786

Filler/Capper

Babban Bayani
1) Filler tushe yana welded tare da lanƙwasa bakin karfe farantin da bakin karfe square bututu.Yana da abũbuwan amfãni daga kyau bayyanar, babban tsanani, mai kyau rigidity, haske nauyi da sauki tsaftacewa.
2) Bawul ɗin cikawa yana ɗaukar sabon shugaban cikawa.Yayin da ake cikowa, silinda yana yin ƙasa da motsi, kuma cika bawul ɗin wasanni jiki yana taɓa bakin kwalban don damfara bazara da buɗe bawul ɗin cikawa.
3) Ana amfani da kwandon kwalliya don adanawa da aikawa da iyakoki.Lokacin da mai rarraba hula yana buƙatar ƙarin huluna, lif ɗin tafiya yana isar da iyakoki zuwa kwandon hula wanda ke zame iyakoki a tsaye da sauri cikin mai rarraba hula.
4) Cap sorter yafi hada da mota juyi tire, hula chute da harsashi.Ayyukansa shine ya kawo iyakoki a cikin akwatin zuwa cikin ɗigon hula ta tire mai juyawa da yin iyakoki a cikin yanke ƙasa da matsayi cikin tsari ta hanya ta musamman.
5) Capper tushe ne welded da bakin karfe farantin da bakin karfe square bututu.Yana da abũbuwan amfãni daga kyau bayyanar, babban tsanani, mai kyau rigidity, haske nauyi da sauki tsaftacewa.
6) Tsarin capping shine yin capping don cika kwalban tare da hula don cimma tasirin rufewa.Yana ɗaukar nau'in capping pre-cap.
7) Injin saukar kwalabe yana kunshe da hopper mai riƙe da kwalban, kwalban ƙasa da kwalban silinda.Yana ɗaukar tsarin jujjuyawar silinda 90 °, barga kuma abin dogaro.
8) Injin fitar da kwalabe yana kunshe da farantin kwalabe, kwalban kwalba da silinda.Yafi dacewa don tura kwalabe mai tsabta akan na'ura.

Ƙa'idar Aiki
Gilashin da aka wanke yana jujjuya ta hanyar injin saukar da kwalban kuma ana tura shi zuwa mai jigilar kaya da filler ta hanyar tura kwalban, lokacin da PLC ta sami sigina kuma ta aiko da nuni don fara cika bawuloli don yin cika kwalbar.Yayin da kwalabe 4 suka cika, kwalaben da ke toshewa da riƙe da silinda ya dawo kuma kwalbar ta ci gaba, sai na'urar rataye hula ta rataya hular kwalbar da aka cika.Ana yin capping lokacin da kwalbar ta isa na'urar capping.Ana aika kwalbar da aka gama zuwa hanya ta gaba ta hanyar jigilar kwalabe.

3-5 galan ruwa mai cika injin5308
3-5 galan ruwa mai cika inji5307

Babban Ma'auni

NO Abu Bayanai
1. Iyawa 120-150 BPH
2. Tsarin tashoshin kurkura
(jimlar tashoshi 6)
1-lokaci disinfecting ruwa ciki
3. 1-lokaci drip
4. 1-lokaci sake sarrafa ruwa kurkure
5. 2-lokaci samfurin ruwa kurkura
6. 1-lokaci drip
7. Wutar da aka shigar (ƙarfin jimla) 3.8KW
8. Matse iska 0.6m ku3/min,
0.4 zuwa 0.6 MPA
9. Haɗin iska mai matsewa φ12 mm
10. Rinsing ruwa haɗe waje 8m3/min,0.35~0.5Mpa
11. Samfurin ruwa rinsing hadin gwiwa φ40 mm
12. Rinsing samar da ruwa hadin gwiwa φ52 mm
13. Ciko ruwa haɗe waje 15m3/min, 0.25 ~ 0.3Mp
14. Cika haɗin gwiwa φ70mm
15. Wurin fitarwa φ70mm
16. Lokacin kurkura mai inganci dakika 18
17. Girma (mm) 3550×700×1580 (L*W*H)
18. Nauyi 600 Kg

  • Na baya:
  • Na gaba: